Phó Chủ tịch UBND huyện Phạm Anh Toàn thăm, tặng quà nhân kỷ niệm ngày Thương binh, Liệt sĩ (27/7)
(23/07/2024)
Nhân kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh, Liệt sĩ 27/7 (1947-2024), sáng ngày 22/7, đồng chí Phạm AnhToàn, Huyện uỷ viên, Phó Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm, tặng quà người có công tiêu biểu tại xã Thành Sơn. Cùng đi có các đồng chí lãnh đạo, đại diện Phòng Lao động - TB&XH, Văn phòng HĐND&UBND...
Đồng chí Lữ Ngọc Quý, TV huyện ủy, Chủ nhiệm UBKT huyện ủy đã đến thăm hỏi, tặng quà cho các gia đình chính sách, người có công với các mạng tại xã Phú Sơn và xã Phú Lệ
(19/07/2024)
Nhân dịp kỷ niệm 77 ngày thương binh liệt sĩ, sáng ngày 18/ 7/ 2024, đồng chí Lữ Ngọc Quý, TV huyện ủy, Chủ nhiệm UBKT huyện ủy đã đến thăm hỏi, tặng quà cho các gia đình chính sách, người có công với các mạng tại xã Phú Sơn và xã Phú Lệ. Cùng đi có lãnh đạo hội nông dân huyện và Huyện đoàn Quan...
Bí thư huyện ủy kiểm tra tiến độ xây dựng nông thôn mới tại xã Hiền Kiệt
(12/07/2024)
Sáng ngày 11/7/2024, đồng chí Hà Thị Hương, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện làm thưởng đoàn đã đến kiểm tra tiến độ thực hiện các tiêu chí xây dựng Nông thôn mới tại xã Hiền Kiệt. Cùng đi có đồng chí Lê Duy Hằng, TV huyện uỷ, Chỉ huy trưởng Ban chỉ Huy Quân Sự huyện; đồng chí...
|
|